The Unit - Show 'cứu vớt' thần tượng đài KBS

'The Unit' tung ảnh profile của thí sinh, visual không thua kém gì 'MIXNINE'

Bạn đã chọn ra bias cho mình chưa?

Sau khi vòng thử giọng của "The Unit" kết thúc trong tập phát sóng ngày 11 tháng 11, chương trình cứu vớt thần tượng của đài KBS đã công bố hồ sơ của 126 thí sinh lọt vào vòng kế tiếp. 126 thí sinh này bao gồm 63 nam và 63 nữ, họ sẽ cùng thi đấu để tìm ra hai unit chiến thắng cuối cùng. 

Kết quả bỏ phiếu trên trang web chính thức của "The Unit" sẽ giúp chương trình tìm ra những nhân tố xứng đáng nhất. Hãy cùng tìm kiếm "người quen" trong danh sách profile dưới đây!

Thí sinh nam

B-Joo (ToppDogg)

Thí sinh The Unit

Casper (cựu thành viên Cross Gene)

Thí sinh The Unit

Chae Jin (MYNAME)

Thí sinh The Unit

Chan (A.C.E)

Thí sinh The Unit

Cya (MAS)

Thí sinh The Unit

Dae Won (MADTOWN)

Thí sinh The Unit

Dong Hyun (Boyfriend)

Thí sinh The Unit

Dong Myeong (MAS)

Thí sinh The Unit

Euijin (BIGFLO)

Thí sinh The Unit

Feeldog (BIGSTAR)

Thí sinh The Unit

Giseok (IM)

Thí sinh The Unit

Go Ho Jeong (HOTSHOT)

Thí sinh The Unit

Gun Min (B.I.G)

Thí sinh The Unit

Gun Woo (MYNAME)

Thí sinh The Unit

Ha Rin (MAS)

Thí sinh The Unit

Han Gyul (IM)

Thí sinh The Unit

Hee Do (B.I.G)

Thí sinh The Unit

Ho Joon (ToppDogg)

Thí sinh The Unit

Jang Hyuk Jin (100%)

Thí sinh The Unit

Je Up (IMFACT)

Thí sinh The Unit

Ji An (IMFACT)

Thí sinh The Unit

Ji Han Sol (cựu thực tập sinh của SM Entertainment, nay thuộc J-FLO Entertainment)

Thí sinh The Unit

Jin (MVP)

Thí sinh The Unit

Jin O (A.Cian)

Thí sinh The Unit

Joong Hee

Thí sinh The Unit

Jude (BIGSTAR)

Thí sinh The Unit

JunQ (MYNAME)

Thí sinh The Unit

Jun (A.C.E)

Thí sinh The Unit

Jun (U-KISS)

Thí sinh The Unit

Jung Ha (BEATWIN)

Thí sinh The Unit

Jung Hoon (TopSecret)

Thí sinh The Unit

Jung Sang (A.Cian)

Thí sinh The Unit

Kang Hyun (MAS)

Thí sinh The Unit

Kanto (TROY)

Thí sinh The Unit

Ki Jung (IM)

Thí sinh The Unit

Kim Timoteo (HOTSHOT)

Thí sinh The Unit

Kyeong Ha (TopSecret)

Thí sinh The Unit

Lee Geon (MADTOWN)

Thí sinh The Unit

Lee Jung Ha

Thí sinh The Unit

Lex (BIGFLO)

Thí sinh The Unit

Lim Jun Hyeok (cựu thành viên DAY6)

Thí sinh The Unit

Marco (HBY)

Thí sinh The Unit

One Junn (Boys Republic)

Thí sinh The Unit

P.K (MVP)

Thí sinh The Unit

Rae Hwan (BIGSTAR)

Thí sinh The Unit

Ra Yoon (MVP)

Thí sinh The Unit

Rock Hyeon (100%)

Thí sinh The Unit

Sang Il (SNUPER)

Thí sinh The Unit

Se Bin (SNUPER)

Thí sinh The Unit

Se Jun (SPEED)

Thí sinh The Unit

Se Yong (MYNAME)

Thí sinh The Unit

Seong Ho (BEATWIN)

Thí sinh The Unit

Seung Jin (A-JAX)

Thí sinh The Unit

Su Hyun (SNUPER)

Thí sinh The Unit

Sung Hak (BIGSTAR)

Thí sinh The Unit

Sung Jun (Boys Republic)

Thí sinh The Unit

Su Woong (Boys Republic)

Thí sinh The Unit

Tae Eun (IM)

Thí sinh The Unit

Tae Ho (IMFACT)

Thí sinh The Unit

Taro (HBY)

Thí sinh The Unit

Ung Jae (IMFACT)

Thí sinh The Unit

Yong Hoon (MAS)

Thí sinh The Unit

Z-Uk (BIGFLO)

Thí sinh The Unit

Thí sinh nữ

Anne (S.I.S)

Thí sinh The Unit

Bomi (ACEMAX-RED)

Thí sinh The Unit

Chahee (MelodyDay)

Thí sinh The Unit

Chaesol (GOOD DAY)

Thí sinh The Unit

Chaewon (S2)

Thí sinh The Unit

Dabin (Baby Boo)

Thí sinh The Unit

Dana (Matilda)

Thí sinh The Unit

Euijin (SONAMOO)

Thí sinh The Unit

Euna Kim (Cựu thành viên The Ark)

Thí sinh The Unit

Eunbyeol (LipBubble)

Thí sinh The Unit

Eune (S.E.T)

Thí sinh The Unit

Eunji (Brave Girls)

Thí sinh The Unit

Gaeul (S.I.S)

Thí sinh The Unit

Genie (GOOD DAY)

Thí sinh The Unit

Haein (LABOUM)

Thí sinh The Unit

Haena (Matilda)

Thí sinh The Unit

Han Ahreum (cựu thành viên T-ara)

Thí sinh The Unit

Han Bi (LipBubble)

Thí sinh The Unit

Han Seo In (còn được gọi là Yeonkyung, trước đây là thành viên của F-ve Dolls, The SeeYa)

Thí sinh The Unit

Hee Jin (GOOD DAY)

Thí sinh The Unit

Hye Yeon (BESTIE)

Thí sinh The Unit

Hyosun (H.U.B)

Thí sinh The Unit

I

Thí sinh The Unit

Janey (GP Basic)

Thí sinh The Unit

Jiwon (GOOD DAY)

Thí sinh The Unit

JOO

Thí sinh The Unit

Kang Min Hee (Miss $)

Thí sinh The Unit

Kim (Rubber Soul)

Thí sinh The Unit

Kwon Ha Seo (cựu thành viên HA&DA)

Thí sinh The Unit

Lee Bo Lim

Thí sinh The Unit

Lee Hyun Joo (cựu thành viên APRIL)

Thí sinh The Unit

Lee Ju Hyun (Thực tập sinh Cube Entertainment)

Thí sinh The Unit

Lee Su Ji (cựu thành viên The Ark)

Thí sinh The Unit

Lena (ACEMAX-RED)

Thí sinh The Unit

Lucky (GOOD DAY)

Thí sinh The Unit

Mint (cựu thành viên Tiny-G)

Thí sinh The Unit

Nari (Wassup)

Thí sinh The Unit

NC.A 

Thí sinh The Unit

Park Ji Won

Thí sinh The Unit

Saebyeol (Matilda)

Thí sinh The Unit

Sandy (Apple.B)

Thí sinh The Unit

Sebin (S.I.S)

Thí sinh The Unit

Semmi (Matilda)

Thí sinh The Unit

Seol Ha Yoon 

Thí sinh The Unit

Serri (Dal Shabet)

Thí sinh The Unit

Shin Ji Hoon 

Thí sinh The Unit

Somyi (DIA)

Thí sinh The Unit

Soya

Thí sinh The Unit

Taee (S.E.T)

Thí sinh The Unit

Viva (GOOD DAY)

Thí sinh The Unit

Woohee (Dal Shabet)

Thí sinh The Unit

Yang Ji Won (cựu thành viên SPICA)

Thí sinh The Unit

Yebin (DIA)

Thí sinh The Unit

Yena (G-reyish)

Thí sinh The Unit

Yeoeun (MelodyDay)

Thí sinh The Unit

Yeseul (Wings)

Thí sinh The Unit

Yoomin (MelodyDay)

Thí sinh The Unit

Yoon Jo (cựu thành viên Hello Venus)

Thí sinh The Unit

Yujeong (Brave Girls)

Thí sinh The Unit

Yujeong (LABOUM)

Thí sinh The Unit

Yujeong (S2)

Thí sinh The Unit

Yuji (Apple.B)

Thí sinh The Unit

ZN (LABOUM)

Thí sinh The Unit

"The Unit" phát sóng vào tối thứ 7 hàng tuần trên đài KBS. Bạn sẽ bỏ phiếu cho ai trong chương trình này?