Chào mừng bạn ghé thăm tinnhac.com từ google. Tinnhac.comtrang thông tin âm nhạc hàng đầu Việt Nam. Trải nghiệm tinnhac.com ngày hôm nay để không bỏ lỡ những tin tức âm nhạc chuyên sâu và hấp dẫn nhất!
MIXNINE - Show thực tế sống còn của YG

Chỉ một tuần nữa 'MIXNINE' sẽ kết thúc và đây là những gương mặt xuất sắc nhất đang cạnh tranh cho tấm vé vàng debut với YG

Dù không đạt thành công về độ ảnh hưởng lẫn rating song không ai có thể phủ nhận tài năng của các thí sinh bước vào vòng chung kết của show sống còn.

Vào ngày 21 tháng 1 vừa qua, "MIXNINE" đã phát sóng vòng loại trừ cuối cùng trước khi bước vào đêm thi chung kết, diễn ra trực tiếp vào ngày 26 tháng 1.

Tổng cộng có 18 thí sinh bị loại, trong khi đó 36 thí sinh (18 nam, 18 nữ) an toàn đi đến vòng thi cuối cùng. Trong đêm chung kết, 36 thí sinh sẽ chia thành 4 nhóm nhỏ (9 người/nhóm) để thi đấu với nhau.

MIXNINE

Dưới đây là bảng xếp hạng của 36 thí sinh an toàn.

Nam

1. Kim Hyo Jin (WM Entertainment)
2. Woo Jin Young (Happyface Entertainment)
3. Kim Byeong Kwan (Beat Interactive)
4. Kim Min Seok (WM Entertainment)
5. Choi Hyun Suk (YG Entertainment)
6. Lee Dong Hun (Beat Interactive)
7. Song Han Gyeom (Staro Entertainment)
8. Lee Byoung Gon (YG Entertainment)
9. Yao Ming Ming (byKING Entertainment)
10. Lee Seung Jun (WM Entertainment)
11. Kim Seh Yoon (Beat Interactive)
12. Lee Ru Bin (Liveworks Company)
13. Shim Jae Young (WM Entertainment)
14. Kim Hyun Soo (Happyface Entertainment)
15. Jin Sung Ho (Liveworks Company)
16. Lee Jae Jun (Banana Culture)
17. Kim Hyun Jong (Hunus Entertainment)
18. Kim Kook Heon (Music Works Entertainment)

Nữ

1. Shin Ryu Jin (JYP Entertainment)
2. Lee Soo Min (FAVE Entertainment)
3. Kim Hyun Jin (BlockBerry Creative)
4. Jang Hyo Gyeong (Star Empire Entertainment)
5. Jung Ha Yoon (Maroo Entertainment)
6. Jeon Hee Jin (BlockBerry Creative)
7. Nam Yu Jin (Bace Camp Entertainment)
8. Lee Ha Young (Coridel Entertainment)
9. Park Soo Min (IME Korea)
10. Kim So Ri (Mole Entertainment)
11. Choi Moon Hee (Maroo Entertainment)
12. Jeong Sa Ra (Bace Camp Entertainment)
13. Baek Hyeon Joo (Yama & Hotchicks Entertainment)
14. Hwang Ji Min (Mystic Entertainment)
15. Kim Bo Won (FAVE Entertainment)
16. Kim Min Kyung (Mostable Music)
17. Kim Soo Hyun (Mystic Entertainment)
18. Choi Yoon A (Hunus Entertainment)

Và danh sách 18 thí sinh bị loại.

Nam

19. Lee Gun Min (RBW)
20. Woo Tae Woon (Million Market)
21. Kim Dong Yoon (WYNN Entertainment)
22. Park Min Kyun (WM Entertainment)
23. Yuto (WM Entertainment)
24. Oh Hee Jun (YNB Entertainment)
25. Jo Yong Geun (Happyface Entertainment)
26. Jeong In Seong (YNB Entertainment)
27. Kim Young Jo (RBW)

Nữ

19. Kim Si Hyeon (Music Works Entertainment)
20. Heo Chan Mi (Mostable Music)
21. Go Ah Ra (ASTORY Entertainment)
22. Kim Su A (A100 Entertainment)
23. Lee Ji Eun (Music Works Entertainment)
24. Shin Jee Won (JTG Entertainment)
25. Watanabe Rui (New Planet Entertainment)
26. Kim Min Ju (ASTORY Entertainment)

Đóng góp ý kiến